image
1/18
image
2/18
image
3/18
image
4/18
image
5/18
image
6/18
image
7/18
image
8/18
image
9/18
image
10/18
image
11/18
image
12/18
image
13/18
image
14/18
image
15/18
image
16/18
image
17/18
image
18/18
คอนโดขาย

ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดวิวทะเล ใน เขาพระตำหนัก, พัทยา

฿7,800,000
Quota:ชื่อต่างชาติชื่อไทย
2นอน
2ห้องน้ำ
59.52 ตร.มที่ดิน

สิ่งอำนวยความสะดวก

เฟอร์นิเจอร์: เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดู: วิวทะเล,วิวภูเขา
กรรมสิทธิ์: ชื่อต่างชาติ,ชื่อไทย
Key Features
New Building
Communal and garden
รปภ. 24 ชม.

• เฟอร์นิเจอร์: เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • สร้างเสร็จแล้ว: 2019
  • ที่ดิน: 59.52ตร.ม
  • กรรมสิทธิ์: ชื่อต่างชาติ
  • ราคาต่อตรม.: 131048บาท/ตร.ม

ทำเล

ติดต่อเรา

เขียนข้อความ
Logo

RE/MAX Capital Property

+66 33 135 376

[email protected]

61 Naklua, Pattaya City

Chonburi, Thailand 20150

Follow Us